JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Simu S.L.P.1490,
Barua pepe: td@nanyambatc.qo.tz NANYAMBA-MTWARA
Kumb. Na 1.81/90/23/56 Tarehe: 23/05/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Halmashauri ya Mji Nanyamba imepata idhini ya utekelezaji wa Ajira Mpya Katika
mwaka wa fedha 2021/2022 kwa barua yenye Kumb. Na.FA.97/228/01/9 ya Tarehe 13
Mei 2022 kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi.

Hivyo, Mkurugenzi wa Mji Nanyamba anawatangazia watanzania wenye sifa na nia ya
kufanya kazi katika Halmashauri ya Mji Nanyamba, kuomba nafasi za kazi zifuatazo
kuanzia leo tarehe 23/05/2022:

2.0 MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA Illl - TGS B (Nafasi 13)
21 SIFAZA MWOMBAUJI

Mwombaji anatakiwa awe na elimu ya Kidato cha Nne (IV) au sita (VI)
aliyehitimu mafunzo ya cheti (Astashahada) katika moja ya Fani zifuatazo:
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au
Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

2.2 MSHAHARA
Ngazi ya Mshahara ni TGS B1.

2.3 KAZII MAJUKUMU YA MTENDAJI WA MTAA
I.  Afisa Masuhuli na Mtendaji wa Serikali ya Mtaa.
ii. - Kusimamia ulinzi wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na usimamizi wa
utawala bora katika Mtaa.
iii.  Kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Mtaa.
iv.  Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Mtaa.
v.  Kutafsiri na kusimamia sera na taratibu
vi. Kuandaa taarifa za utekelezaji na kazi katika eneo lake na kuhamasisha uchumi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa umaskini na
uzalishaji mali.
vii.  Kiongozi Mkuu wa Idara na Vitengo vya kitaaluma katika Mtaa.
viii. ~ Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu na nyaraka za Mtaa.
ix.  Kupokea, kusikiliza na kutatua migogoro ya wananchi
x. Kusimamia ukusanyaji wa mapato katika Mtaa.
xi. Kuandaa na kutunza Rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.
xii. ~ Pamoja na kazi zingine utakazopangiwa na Mwaijiri wako.

kuongeza
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KATIBU MUHTASI DARAJA LA Ill - TGS B (Nafasi 4)

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji anatakiwa awe na sifa zifuatazao:

i Awe na elimu ya Kidato cha Nne (IV) au sita (VI).

il Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili

iii.  Awe amefaulu somo la hati mkato ya Kiingereza na Kiswahili maneno 80
kwa dakika moja

iv.  Awe amehudhuria na kufaulu mafunzo ya Computer kutoka Chuo
chochote kinachotambulika na serikali na kupata cheti katika program za
Windows, Microsoft, Office, Internet, E-mail na Publisher

KAZI NA MAJUKUMU YA KATIBU MUHTASI

i. Kuchapa barua na nyaraka mbalimbali.

ii. Kusaidia kutunza kumbukumbu za matukio, miadi, Tarehe za vikao, safari
za Mkuu wake na ratiba za kazi zinazopangwa kutekelezwa katika ofisi
anamofanyia kazi na kumuarifu mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

iii. Kusaidia kuwapokea wageni na kuwasiliza shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikia.

v. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa katika sehemu alipo
na kuyakusanya, kuyatunza, na kuyarudishasehemu husika.

V. Kutekeleza kazi zozozte atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake
wa kazi.

MSHAHARA

i. Ngazi ya Mshahara ni TGS B1.

DEREVA DARAJA LA Il (Nafasi 4)

SIFA ZA MWOMBAJI

i. Awe na elimu ya Kidato cha Nne (V) au sita (VI).

ii. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV) na Leseni ya Daraja E au C1 ya
uendeshaji wa Magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua

mwaka mmoja(1) bila kusababisha Ajali .

Awe amehudhuria Mafunzo ya msingi ya uendeshaji Magari (Basic Driving

Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au

Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

iv. Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la |l watafikiriwa
kwanza.

KAZI/ MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA I
Kukagua Gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa Gari
Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
Kufanya matengenezo madogo madogo ya Gari
Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
Kufanya usafi wa Gari
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